Labarai
-
Mabuɗin Maɓalli huɗu don Inganta Matsayin Fasaha na Aikin Welding na Jirgin Ruwa
Mahimman tsari irin su tukunyar jirgi da tasoshin matsa lamba suna buƙatar haɗin gwiwa don walda su lafiya, amma saboda girman tsari da ƙayyadaddun tsari, walda mai gefe biyu ba ya yiwuwa a wasu lokuta. Hanya na musamman na aiki na tsagi mai gefe ɗaya kawai zai iya zama walda mai gefe ɗaya da mai gefe biyu don ...Kara karantawa -
Ƙwarewar walda na ƙarfe da aluminum da kayan haɗin gwiwa
(1) Weldability na karfe da aluminum da kuma gami Iron, manganese, chromium, nickel da sauran abubuwa a cikin karfe iya Mix tare da aluminum a cikin ruwa jihar samar da iyaka m bayani, da kuma samar da intermetallic mahadi. Carbon a cikin karfe kuma na iya samar da mahadi tare da aluminum, amma sun kasance almo ...Kara karantawa -
Hanyoyi masu toshe walda da yawa waɗanda dole ne masu walda su ƙware
A cikin samar da masana'antu, wasu na ci gaba da yin aiki da kayan aiki saboda dalilai daban-daban. Irin su bututu, bawul, kwantena, da dai sauransu. Ƙirƙirar waɗannan leaks yana rinjayar kwanciyar hankali na al'ada da kuma ingancin samfurori, kuma yana lalata yanayin samarwa, yana haifar da rashin buƙata ...Kara karantawa -
Tasirin Abubuwan Ƙarfe da ke ƙunshe a Wayar Welding akan ingancin walda
Domin walda waya dauke da Si, Mn, S, P, Cr, Al, Ti, Mo, V da sauran alloying abubuwa. An bayyana tasirin waɗannan abubuwan alloying akan aikin walda a ƙasa: Silicon (Si) Silicon shine sinadarin deoxidizing da aka fi amfani dashi a cikin wayar walda, yana iya hana ƙarfe daga haɗawa ...Kara karantawa -
Dabarar walda ta Argon Argon da gabatarwar ciyarwar waya
Hanyar aikin walda Argon Argon arc aiki ne wanda hannun hagu da dama ke motsawa lokaci guda, wanda yayi daidai da zana da'ira da hannun hagu da kuma zana murabba'i da hannun dama a rayuwarmu ta yau da kullun. Don haka ana ba da shawarar cewa wadanda suka fara ...Kara karantawa -
Welding halaye da waldi tsari na galvanized karfe bututu
Galvanized karfe bututu, yana da dual abũbuwan amfãni daga lalata juriya da kuma dogon sabis rayuwa, da kuma farashin ne in mun gwada da low, don haka yanzu da amfani kudi ne samun mafi girma da kuma mafi girma, amma wasu masu amfani ba su kula a lokacin da waldi galvanized bututu, shi ya sa. wasu matsalolin da ba dole ba, don haka menene ...Kara karantawa -
Nawa kuka sani game da hanyoyin aiki guda huɗu na argon arc waldi bakin karfe bututun goyan bayan walda
Walda na bakin karfe bututu yawanci kunshi tushen walda, ciko waldi da murfin walda. Ƙarƙashin walda na bututun bakin karfe shine mafi mahimmancin ɓangaren walda na bakin karfe. Ba wai kawai yana da alaƙa da ingancin aikin ba, har ma yana da alaƙa da ci gaban o...Kara karantawa -
Koyar da ku wasu ƙwarewa na musamman waɗanda maigidan ba ya wuce su, yadda ake amfani da bayanan da ke cikin akwatin ruwa don zaɓar madaidaicin ruwa.
Wani muhimmin mahimmin bayani akan akwatin ruwa shine madaidaicin yankan, wanda kuma ake kira abubuwan yankan guda uku, wadanda suka hada da Vc=***m/min,fn=**mm/r,ap=** mm a kan akwatin. Wadannan bayanai ne bayanan ka'idar da aka samu daga dakin gwaje-gwaje, wanda zai iya samar mana da ma'anar va...Kara karantawa -
Ya zana kalmomi akan takarda mai kauri na 0.01 mm, yana mai alƙawarin sa masana'antar Sinawa ta fi ƙarfi!
Yi amfani da injin niƙa na CNC na yau da kullun don aiwatar da rubutu akan takarda foil na aluminum tare da kauri na 0.01 mm kawai. Idan akwai ɗan karkata, takardan foil ɗin aluminum za ta shiga ko ma ta karye. Ana gane kayan sirara, taushi da karyewa a duk duniya a matsayin matsalolin injina. Tare da fiye da ...Kara karantawa -
Fasaha mai gogewa mai madaidaici, ba mai sauƙi ba!
Na ga irin wannan rahoto tuntuni: masana kimiyya daga Jamus, Japan da sauran ƙasashe sun kwashe shekaru 5 kuma sun kashe kusan yuan miliyan 10 don ƙirƙirar ƙwallon da aka yi da kayan siliki-28 mai tsafta. Wannan 1kg tsarkakakken ƙwallon siliki yana buƙatar ƙwararrun mashin ɗin, niƙa da gogewa, ma'aunin madaidaicin ...Kara karantawa -
Ka'ida da Halayen Hanyar Welding na Rail ɗin Waƙar Waya mara sumul
Tare da saurin haɓakar manyan hanyoyin jirgin ƙasa masu sauri da nauyi, tsarin waƙar ana maye gurbinsu a hankali da layukan da ba su da kyau daga layukan yau da kullun. Idan aka kwatanta da layukan yau da kullun, layin da ba shi da kyau yana kawar da adadi mai yawa na haɗin gwiwar dogo a cikin masana'anta, don haka yana da fa'idodin gudana mai santsi, l ...Kara karantawa -
Matakan don Hana Ƙarshen Fashewar Ƙarshen Weld ɗin Tsawon Lantarki Mai Ruwa.
A cikin kera tasoshin matsin lamba, lokacin da ake amfani da walda na arc da ke nutsewa don walda walda mai tsayin silinda, tsagewa (daga nan ake kira tasha) yakan faru a ko kusa da ƙarshen weld ɗin a tsaye. Mutane da yawa sun gudanar da bincike a kan wannan, kuma sun yi imanin cewa ...Kara karantawa