Ƙungiyar aiki na cibiyar injin wani abu ne wanda kowane ma'aikacin CNC ke hulɗa da shi. Bari mu kalli abin da waɗannan maɓallan ke nufi.
Maɓallin jan shine maɓallin dakatar da gaggawa. Lokacin da aka danna wannan canji, kayan aikin injin zai tsaya, yawanci a cikin gaggawa ko yanayin da ba a zata ba.
Kayan aikin Xinfa CNC suna da halaye na inganci mai kyau da ƙarancin farashi. Don cikakkun bayanai, da fatan za a ziyarci:
CNC Tools Manufacturers - China CNC Tools Factory & Suppliers (xinfatools.com)
Fara daga hagu mai nisa. Asalin ma'anar maɓallan huɗu shine
1 Shirin aiki ta atomatik yana nufin aiki ta atomatik na shirin lokacin sarrafa shirin. An fi amfani da shi don sarrafawa. A wannan yanayin, mai aiki yana buƙatar kawai danna samfurin sannan danna maɓallin farawa shirin.
Na biyu shine maɓallin gyara shirin. Ana amfani da shi sosai lokacin shirya shirye-shirye
3 Na uku shine yanayin MDI, wanda galibi ana amfani dashi don shigar da gajerun lambobi da hannu kamar S600M3.
Yanayin 4DNC galibi ana amfani dashi don injin in-line
Waɗannan maɓallan guda huɗu daga hagu zuwa dama sune
1Maɓallin sifili na shirin, ana amfani da shi don aikin sifiri
2. Yanayin wucewa cikin sauri. Danna wannan maɓallin kuma daidaita madaidaicin axis don matsawa da sauri.
3. Sannun ciyarwa. Danna wannan maɓallin kuma kayan aikin injin zai motsa a hankali daidai da haka.
Maɓallin ƙafar ƙafa 4, danna wannan maɓallin don sarrafa ƙafafun hannu
Waɗannan maɓallan guda huɗu suna daga hagu zuwa dama
1 Kisa guda ɗaya, danna wannan maɓallin kuma shirin zai tsaya bayan ɗan lokaci na aiwatarwa.
2. umarnin tsallake sashin shirin. Lokacin da akwai / alama a gaban wasu sassan shirye-shirye, idan ka danna wannan maɓalli, ba za a aiwatar da wannan shirin ba.
3. Zaɓi Tsayawa. Lokacin da akwai M01 a cikin shirin, danna wannan maɓallin kuma lambar zata yi aiki.
4 umarnin nunin hannu
1 Maɓallin sake kunna shirin
2. Umarnin kulle kayan aikin injin. Danna wannan maɓallin kuma kayan aikin injin za a kulle kuma ba zai motsa ba. don gyara kuskure
3. Dry run, gabaɗaya ana amfani dashi tare da umarnin kulle kayan aikin na'ura don shirye-shiryen lalata.
Ana amfani da maɓalli na hagu don daidaita ƙimar ciyarwa. A hannun dama akwai maɓallin daidaita saurin igiya
Daga hagu zuwa dama, akwai maɓallin farawa na sake zagayowar, dakatarwar shirin, da shirin MOO tsayawa.
Wannan yana wakiltar madaidaicin sandal. Gabaɗaya, kayan aikin inji ba su da gatari 5 ko 6. Ana iya yin watsi da su
Ana amfani dashi don sarrafa motsin inji. Danna maɓallin a tsakiya, kuma zai ci abinci da sauri.
Jeri shine jujjuyawar gaba, tasha, da jujjuyawa juyi.
Babu buqatar bayanin panel na lambobi da haruffa, kamar dai wayar hannu ne da maɓallan kwamfuta.
Maɓallin POS yana nufin tsarin daidaitawa. Latsa wannan maɓalli don ganin mahaɗar dangi da cikakkiyar haɗin kai na tsarin daidaita kayan aikin injin.
ProG shine maɓallin shirin. Ayyukan shirin da suka dace gabaɗaya suna buƙatar sarrafa su ta yanayin latsa wannan maɓallin.
Ana amfani da OFFSETSETTING don saita wuraren kayan aiki a cikin tsarin daidaitawa.
shift shine maɓallin motsi
CAN shine maɓallin sokewa. Idan kun shigar da umarni mara kyau, zaku iya danna wannan maɓallin don soke shi.
IUPUT shine maɓallin shigarwa. Ana buƙatar wannan maɓallin don shigar da bayanai gabaɗaya da shigarwar sigina.
Maɓallin tsarin SYETEM. Anfi amfani dashi don duba saitunan siga na tsarin
MESSAGE shine babban abin faɗakarwa
CUSTOM umarnin siga mai hoto
ALTEL shine maɓallin musanya, wanda ake amfani dashi don maye gurbin umarni a cikin shirin.
Saka shine umarnin saka da ake amfani dashi don saka lambar shirin.
share ana amfani da shi ne don share lamba
Maballin RESET yana da mahimmanci. Ana amfani da shi musamman don sake saitawa, dakatar da shirye-shirye, da dakatar da wasu umarni.
Ainihin an yi bayanin maɓallan, kuma kuna buƙatar ƙara yin aiki akan rukunin yanar gizon don sanin su.
Lokacin aikawa: Mayu-27-2024